Brother Hood JTAG Collection - Need download team to keep links alive | Page 341 | XBOX Việt Nam

Brother Hood JTAG Collection - Need download team to keep links alive

longchanh21/2/12 515,707   6,855

?

Các bạn mong muốn game nào được Rip trước ?

1. Game mới ra mắt

170 vote(s)
    54.5%
  2. Game đã ra mắt

49 vote(s)
    15.7%
  3. Game hay là Rip

107 vote(s)
    34.3%
  4. Có Rip là có Vui

96 vote(s)
    30.8%
Multiple votes are allowed.
  1. Thanh Dat

Thanh Dat XVN Recreation

Điểm:
    140
    Bác @longchanh ơi, game Need for Speed Most Wanted 2012, Ride, (Sniper: Ghost Warrior 2 trong collection 9) và Rise of the Tomb Raider link bị hư rồi, bác fix lại giùm. Cho em hỏi là game này mình có thể chép vào hdd ngoài ko vì minh xài con xbox 360 hack jtag 4gb và 500gb ổ cứng gắn ngoài, nếu dc thì bác có thể chỉ em dc ko. Bác làm ơn nhớ trả lời bằng cách trích bài dẫn của em để em biết nha bác. Tks bác nhiều :))

Last edited: 28/4/16
    2 Người thích điều này
  2. Thanh Dat

Thanh Dat XVN Recreation

Điểm:
    140
    Bác @nghiatech24 em cũng mới mua dc 1 tuần lên mạng đọc khó tìm game quá, với lại em xài con xbox 360 jtag 4gb, kèm ổ cứng ngoài 500gb. Hiện tại em phải lên những cái cửa hàng để chép game, bác cho em hỏi cách cài và cách chép game vào ổ cứng gắn ngoài, và bác cho em hỏi link game của bác @longchanh có thể chép vào ổ cứng gắn ngoài ko ah, CẢM ƠN BÁC NHIỀU :)))

3. E567fdy

E567fdy XVN Family

Điểm:
    30
    link game jtag thì tất nhiên chép đc vào ổ cứng rồi bác

4. sonlilac

sonlilac XVN Veteran

Điểm:
    2,410
    bacs nghĩa úp lại dùm 2 trò spec of the line với lost planet 3

5. Thanh Dat

Thanh Dat XVN Recreation

Điểm:
    140
    vay bac chi em cach hay dua link dc ko

6. E567fdy

E567fdy XVN Family

Điểm:
    30
    tải về, copy vô thư mục game trong ổ cứng ấy, tùy vào chỗ hack jtag của bác người ta đặt tên thư mục game là gì nữa, mà thường là Games

7. Thanh Dat

Thanh Dat XVN Recreation

Điểm:
    140
    Link bị lỗi rồi, bác fix lại nha :))))

8. Thanh Dat

Thanh Dat XVN Recreation

Điểm:
    140
    Cho em hỏi, tải về mà có tới 2 díc thì mình phải làm sao để chép vào máy vậy, bản này là bản chính thức phải ko?

9. Thanh Dat

Thanh Dat XVN Recreation

Điểm:
    140
    Bác @nghiatech24 ơi, trò Sniper: Ghost Warrior 2 bị lỗi link luôn rồi kìa bác

10. Thanh Dat

Thanh Dat XVN Recreation

Điểm:
    140
    Vậy em vừa tải cái game need for speed rivals về, folder của nó tên là need for speed rivals, em cứ chép rồi dể vào thư mục của máy là games mà chơi phải ko ?
    Ngoài ra cho em hỏi là mình tải về có tới 2 đĩa hoặc có thêm đĩa chứa dlc thì mình làm sao. Các bước trên bác chỉ là có thể sử dụng cho máy hack jtag chơi game trên ổ cứng gắn ngoài dc luôn phải ko ah?

11. Thanh Dat

Thanh Dat XVN Recreation

Điểm:
    140
    Bác @longchanh @nghiatech24 hai bác có thể up những game mới và fix link một số game dc ko ah?, tks hai bác nhìu.

List game:
    Ride (fix link)
    The Crew
    Driveclub
    Project Car
    Need for Speed Most Wanted(fix link)
    Forza Motorsports 4
    Need for Speed Shift 2(fix link)

Last edited: 28/4/16
  12. E567fdy

E567fdy XVN Family

Điểm:
    30
    ủa sao lại là đĩa. game jtag là game đã chuyển định dạng iso sang xex rồi mà, nếu bác tải đĩa game thì phải dùng phần mềm chuyển sang định dạng xex mới chép vô máy đc, thường thì dlc có tên thư mục là content, copy cái đó paste vô content của máy xbox thôi

13. Thanh Dat

Thanh Dat XVN Recreation

Điểm:
    140
    Ý đĩa của em ở đây là tải 2 cục disc 1, disc 2 đó. Như mình có nghiên cứu trên youtube thì mình biết cách cài game trên cái xbox của mình bằng ổ cứng ngoài rôi mà ở dạng xex đó. Bây giờ cái game này nó ở dạng này mà em chỉ có ổ cứng ngoài ah, ổ cứng trong 4gb ko có xài, mà tìm trên mạng cũng ko thấy cách cài. File game nó ở dạng này em ko có bít. Nhân tiện bác @E567fdy nói là dlc mình cứ bỏ vào cái folder tên là content trên xbox là dc phải ko?

14. Thanh Dat

Thanh Dat XVN Recreation

Điểm:
    140
    À quên, bác @E567fdy cho em hỏi là bác @longchanh có nói là "Link cũ bị die sẽ không up lại mà phải request mới" nghĩa là sao bác. tại mấy bữa nay em nói bác @longchanh@nghiatech24 mà ko up lại link mới thì em có nghi là em có thông báo link die sai ở cái gì đó. Bác @E567fdy lên đây lâu rồi chắc cũng biết nên giải thích em nha. Tks bác @E567fdy nha. :)), em mới mua về ah, ko có kinh nghiệm nhiều nên bác thông cảm nha.

15. E567fdy

E567fdy XVN Family

Điểm:
    30
    đã nói tải disk về k cài đc, disk chỉ chơi đc nếu hack LT3 thôi, jtag là file người ta đã convert từ disk sang rồi, bác tải disk về thì phải tự tìm cách convert disk đó sang jtag( cái này đi hỏi cao nhân khác, tui convert chục lần chả chơi đc). có cái link forza 3 này, bác tải về chép vô thử xem còn mấy cái up game trong này thì chịu, tui cũng chả bik request là gì :v: http://downloadgamexbox.com/forza-motorsport-3-jtag-rgh/

1 Người thích điều này
  16. Chutieunhan

Chutieunhan XVN Family

Điểm:
    40
    Bác nào còn game RISE OF TOMB RAIDER up lại dùm mình với , thank nhiều

17. Thanh Dat

Thanh Dat XVN Recreation

Điểm:
    140
    Con lạy bác, ý con là như tải cái game battelfield hardline đó của bác @longchanh nó có 2 cái folder disc 1, disc 2 đó, làm mà chép vào máy xbox đó chứ ko phải là tải 2 đĩa iso như lt3, mà mình vó forza 3 rồi, mình đang kiếm cái need for speed most wanted 2012( ko phải là bản 2003 đâu nha) cho cái xbox 360 nè, bác có thì up cho mình (có full dlc càng tốt). Tks bác E567edf nha

Last edited: 30/4/16
  18. Thanh Dat

Thanh Dat XVN Recreation

Điểm:
    140
    Bây giờ em bận, hồi nữa rảnh em đưa cho bác cái link game của bác @longchanh mà tải có disc 1, disc 2 cho xbox 360 jtag đó

Sent from my E2115 using Tapatalk

19. E567fdy

E567fdy XVN Family

Điểm:
    30
    vậy chụp hình 2 cái thư mục disk với nội dung thư mục lên đây xem, tui k có tải game trong web này

20. Thanh Dat

Thanh Dat XVN Recreation

Điểm:
    140
    Đây cái post em trích dẫn ở trên này là cái game gì bác nhìn đường dẫn biết rồi đó. Cái game này nó có folder ghi số nào thì mình cứ vào cái folder số đó trên xbox phải ko? em tải game này của bác @longchanh

Nè trong cái collection 9 này có cái game battlefield hardline nè có 2 disc nè. Hình đây.