Dùng thẻ tín dụng của ngân hàng nào để mua được game và gold trên Store US | Page 2 | XBOX Việt Nam

Dùng thẻ tín dụng của ngân hàng nào để mua được game và gold trên Store US

proudmore6/9/15 3,856   26

1. cuongfox

cuongfox XVN Recreation

Điểm:
    120
    Về việc sử dụng thẻ tín dụng, em có sử dụng thẻ Visa của VCB và BIDV đều thanh toán trên store đc bình thường, quan trọng là thẻ phải ĐĂNG KÝ THANH TOÁN TRỰC TUYẾN. và khi thanh toán phải dùng địa chỉ và số điện thoại fake bên US ( dùng địa chỉ Việt Nam không được )
    Ngoài việc thanh toán bằng thẻ tín dụng, các bác có thể nạp thẻ gift card 5 10 15 25 50 100$ một số bác bán trên đây, em cũng đã mua 1 vãi lần, rẻ hơn tương đối nhiều so với thanh toán trực tiếp bằng thẻ tín dụng

2. EssE Lights

EssE Lights XVN Family

Điểm:
    50
    Ko dùng thẻ nào dc hết á. Bạn dùng 2 thẻ đó mua gift code trên amazon í, sau đó add code redeem vào account xbox live hay psn của bạn để tiến hành mua game. Mua trên amazon có sale và cái nữa buy code là gửi ngay code vào email của mình liền. Rất tiện

3. hanguyen169

hanguyen169 XVN Pro

Điểm:
    4,150
    ai bảo bạn không dùng được,mình add thẻ visa debit của acb mua game vs gold trên store xbox vô tư,nếu thẻ đó ko đc chấp nhận thì bạn add thẻ đó vào paypal rồi add tk paypal vào acc xbox nhưng thằng paypal sẽ charge thêm 1 khoản phí

4. EssE Lights

EssE Lights XVN Family

Điểm:
    50
    Cùng 1 loại thẻ cùng 1 ngân hàng nhưng có thể mua dc thẻ mua ko dc nha, cái này hên xui à, add vào paypal thì bị áp tỷ giá cao hơn.

Mà mắc mớ j ko mua thẻ cào trên amazon nhanh tiện rẻ để redeem code, thẻ thanh toán quốc tế ở Việt Nam amazon accept hết, chỉ có ko shipping về địa chỉ Việt Nam thôi, còn mua thẻ cào vô tư, nó gửi code vào email cho mình

5. kidocellano6

kidocellano6 XVN Family

Điểm:
    20
    cho mình xin một cái địa chỉ fake bên us và mã bưu điện bên đó với,mình tìm ko ra

6. tcdhuy

tcdhuy XVN Family

Điểm:
    90
    cho mình xin một cái địa chỉ fake bên us và mã bưu điện bên đó với,mình tìm ko ra

7. tcdhuy

tcdhuy XVN Family

Điểm:
    90
    Có ai biết xin chỉ giúp