Hỏi tí về Kinect | XBOX Việt Nam

Hỏi tí về Kinect

Arasaki Rio18/12/15 402   7

1. Arasaki Rio

Arasaki Rio XVN Family

Điểm:
    15
    Mình mới vừa mua con 360 , tính sắm thêm 1 con kinect để anh em ở nhà chơi chung với nhau . Không biết là mình chỉ cần mua 1 kinect thôi hay mua cả 2 để 2 người xài ạ >:-(

2. falconxtx

falconxtx XVN Pro

Điểm:
    380
    1 thôi bạn
    Game kinect chơi nhiều người cùng lúc dc mà. Cân nhắc hẵng mua vì game kinect đa phần là nhảy nhót vs thể thao dạng yoga fitness. Mua về chơi chán lại bán tháo phí lắm

1 Người thích điều này
  3. Arasaki Rio

Arasaki Rio XVN Family

Điểm:
    15
    ừ lúc đầu mình tính mua wii mà , được thằng em khuyên nên chuyển sang kinect cho gọn :-3

4. falconxtx

falconxtx XVN Pro

Điểm:
    380
    chơi wii zui hơn mà máy wii nó cũng gọn hơn nữa, trông thì tưởng cái remote nó vướng nhưng chơi tennis hay đấu kiếm có cái để cầm nó vẫn thật hơn ko cầm j như trên kinect chưa kể kinect thế hệ đầu yêu cầu phải có đủ không gian và đôi lúc cảm ứng chuyển động bị trễ

5. Arasaki Rio

Arasaki Rio XVN Family

Điểm:
    15
    Vậy theo bạn là mình nên mua kinect hay mua hẳn 1 con wii luôn ? Nhà có 2 anh em thôi nên kiếm gì có tính teamplay cho 2 đứa chơi giải trí :3

6. ItsmeAj

ItsmeAj Super Moderators

Điểm:
    34,492
    Kinect bạn ơi, mua Wii về sẽ hối hận đấy.

7. teamjasper

teamjasper XVN Pro

Điểm:
    550
    Kinect: rẻ, chơi đc 4 người ko cần mua thêm pk. Nhược: y/c ko gian phải rộng, cử động bắt ko chính xác 100%
    Wii thường thì nghe nói không phải chuyển động 1:1. Phải mua thêm motion plus hoặc dùng ps3 + move

8. falconxtx

falconxtx XVN Pro

Điểm:
    380
    Wii đi bạn. Kinect chơi k vui bằng đâu. Chơi co-op mario vui lắm đó. Nhà có trẻ con thì chơi còn vui nữa.
    Mình đề xuất thế này: xbox 360 hack lt hay jtag để chiến game + wii cũ (tầm 1tr5 đổ lại) để chơi game thể thao và các thể loại tương tự.
    Kinect cũ cũng tầm 1tr r, thêm tí nữa làm dc 1 hệ console khác vs nhiều game hay mario, zelda ..v..v

1 Người thích điều này