tivi 3d kết nối kinect không qua xbox có được không ? | XBOX Việt Nam

tivi 3d kết nối kinect không qua xbox có được không ?

cuongc2cntt15/9/12 1,508   7

1. cuongc2cntt

cuongc2cntt Newbie

Điểm:
    5
    Cả nhà cho hỏi em mới mua con tivi 3d 42 inch LM6200 của Lg, bi giờ em muốn mua con kinect để điều khiển từ xa bằng hành động. Nhưng không muốn mua xbox vì hơi đắt , nên ko biết kết nối trực tiếp cái kinect với tivi thì có thể điều khiển được ko . Cả nhà giúp với.

2. TrangAnh8x

TrangAnh8x XVN Hunter

Điểm:
    6,280
    Câu hỏi rất hay nhưng chắc tương lai mới có cách thoả mãn đc việc phối ghép này :d Hiện giờ có samsung cũng có sensor hành động điều khiển cho TV rồi đấy, sao ko mua con SS lại đi mua LG nhỉ.

1 Người thích điều này
  3. fancy90

fancy90 XVN Veteran

Điểm:
    4,110
    Xbox đắt thật đấy ,bạn cứ mua Kinect đi rùi cày tiền mua xbox sau cũng được ;)

4. Nguyen Bao Hung

Nguyen Bao Hung XVN Hunter

Điểm:
    6,280
    Oy , con đó gần 50 củ là smart TV, tích hợp cảm biến chuyển động giống kinect . Sao so sánh khập khiểng vậy được . Mình cũng đang chiến con TV 3D nhưng chuyện tích hợp kinect với TV không thông qua xbox là chuyện năm 20xx nhé bạn :))
    --- auto merged: Sep 15, 2012 6:13 PM ---
    Oy , con đó gần 50 củ là smart TV, tích hợp cảm biến chuyển động giống kinect . Sao so sánh khập khiểng vậy được . Mình cũng đang chiến con TV 3D nhưng chuyện tích hợp kinect với TV không thông qua xbox là chuyện năm 20xx nhé bạn :))

5. cuongc2cntt

cuongc2cntt Newbie

Điểm:
    5
    :(( vậy là tốn thêm mấy củ để mua xbox rùi, em cứ tưởng con tivi này thông minh lắm, vì là smart tivi nên cứ nghĩ là lắp cái kinect vào là ale hấp vẫy tay 1 cái là tivi mở ra. hhix, gọi điện sang hỏi bọn nhân viên tư vấn Lg nó còn hỏi lại mìn: anh ơi, anh ah , kai nếc là cái gì thế anh là mình biết ngay điểm gở ko kết nối trực tiếp được rồi. Tivi này ngu vãi. huhu

Thank anh em đã giúp đỡ nha. Đành đút lợn tiền ăn quà sáng 1 , 2 năm mua con xbox vậy hix, đã đú phải đú cho tới. hehehhe

6. fancy90

fancy90 XVN Veteran

Điểm:
    4,110
    Không biết sài lại đổi cho TV ngu :d > smart TV là tv có thể cài app và duyệt web ... Chứ không phải gắn cái gì vào nó cũng nhận

7. nextboy

nextboy XVN Recreation

Điểm:
    120
    Haiz mua con 42lm6200 đó là ngon rồi còn đòi hỏi nữa hả bạn?con đó đang cháy hàng đấy. Mua thêm con xbox mà cắm. hình như là microsoft liên kết lg nên có thể chƠi game 3d trên lg đc.ko thì giả lập cũng ok.còn cái samsung có cảm biến đó cùi bắp bà cố hôm qua mình đi nguyễn kim mua con samsung 6030 về có qua test con có sensor vẫy hoài ko chạy tính ra chả ra sao.kinect vẫn là ngon nhất về cảm biến chuyển động hiện giờ trừ khi xuất hiện leap motion 3d cho window thÔi.mua xbox vs kinect về rẻ hơn nhiều.còn bác nào thích tv thông minh cứ mua cục gì đó e wên tên rồi chạy android đấy cắm vào thì thành smart tv thôi.ko cắm thì cứ stupid tv mà táng fifa, gow, halo ngon ơ có chết đâu nào.:d

8. Mr.khoai

Mr.khoai Newbie

Điểm:
    10
    Android Tv Box =)) cắm vào stupid tv thành smart tv :v đang xem xét làm 1 em :3