[Xbox 360 FAQs] - Những điều nên biết về Xbox 360 | Page 23 | XBOX Việt Nam

[Xbox 360 FAQs] - Những điều nên biết về Xbox 360

ItsmeAj14/2/09 85,219   460

1. dino_su

dino_su Newbie

Điểm:
    5
    cảm ơn bác nhiều lắm. em mà chưa mua thì em mua luôn bên này cho nó nhanh lại còn bh đàng hoàng. số là em chưa hiểu gì về console đứa em nó mua bên kia rồi, m thì chả chịu tìm hiểu tưởng bên này đắt nên mua bên kia cho nó rẻ. haizzz. tính ra có khi còn đắt hơn cả bên vn mình nếu về con hack hủng nữa. và bác ơi bác cho em hỏi thêm luôn là bên bác có nhận hack luôn không? cho em xin giá cả 2 loại hack đó. loại nào hack an toàn cho máy hơn. vì em biết đều phải can thiệp vào phần cứng máy, loại hack nào thông dụng mọi người hay làm nhất. thank bác nhiều nhiều

2. dellusa

dellusa XVN Hunter

Điểm:
    8,780
    Bạn thích online thì hack lt3 chơi đĩa 35-50k , ko online thích chơi nhiều game không phải mua đĩa thì hack jtag nói chung tầm dưới 1t tùy hack

Gửi từ VEGA IRON của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

1 Người thích điều này
  3. dino_su

dino_su Newbie

Điểm:
    5
    vâng. bác ơi cho em hỏi thêm chút là em đã đọc nhưng chỉ nói mỗi đến xkey với jtag. xkey thì máy nguyên bản rồi không nhắc tới nữa và giá nó cao nhất, em phân vân giữa LT3 với Jtag thôi. jtag thì em được biết là hàn thêm cái mạch hack vào main để hack máy. phải tác động vào phần cứng. còn chưa thấy có hình ảnh hay ai giới thiệu hack LT3 là như thế nào. nó có tác động vào phần cứng " thô bạo" như vậy không ạ. có phải hàn hay lắp thêm gì vào main không? hay chỉ cần tháo ổ đĩa và làm ở đó chứ không phải động chạm vào main. e thì ko quan trọng chơi online hay off chỉ quan tâm mỗi cái là làm cái nào an toàn máy đc ổn định nhất có thể. thank bác nhiều

4. wadevo127

wadevo127 Moderator

Điểm:
    1,930
    Hack JTAG thì cũng giống như bạn chơi game crack vậy! Nói thế cho bạn dễ hiểu. Bạn có thể tải DLCs đủ thứ nhưng chỉ chơi 1 mình. Mà Xbox 360 hack JTAG thì theo mình biết thì có tình trạng khởi động lúc nhanh lúc chậm. Nhưng JTAG cho phép bạn chơi game thoải mái với chi phí thấp (coppy game vào HDD thôi mà! Bạn tự làm cũng được) Mà Xbox 360 cái sự đáng giá của nó là nằm ở phần chơi mạng. Chơi 1 mình bạn sẽ thấy chán lắm!
    Hack LT 3.0 thì nói như thế này cho bạn dễ hiểu. Khi bạn cho một đĩa game vào ổ đĩa Xbox 360 thì giống như nó scan 1 cái mã gì đó trên đĩa và xác định đó là đĩa game bản quyền. Và hack LT 3.0 sẽ hack cái ổ đĩa này rồi bạn bỏ đĩa game hack LT 3.0 vào thì nó làm Xbox 360 nhầm tưởng đó là đĩa bản quyền nhưng thực chất là đĩa coppy. ;) Hack LT 3.0 chơi sướng với rủi ro bị ban thấp nữa. ;) Bị 1 cái là tốn đĩa mua đĩa thôi.
    Hack Xk3y thì chắc bạn biết rồi nhỉ. Nó đắt ban đầu nhưng chi phí game về sau thấp.

1 Người thích điều này
  5. dino_su

dino_su Newbie

Điểm:
    5
    vâng cảm ơn bác đã giải thích cho em.thế bác ơi hack Lt thì m có phải động chạm vào main ko ạ? hay cũng tương tự jtag nhưng bản mạch nó hack kiểu khác.thank bác nhiều

6. Clover

Clover XVN Destroyer

Điểm:
    12,780
    nói chung là máy bạn date bao nhieu , slim hay fat là tra loi duoc ngay, tien hack phu thuoc vao doi may.

1 Người thích điều này
  7. dino_su

dino_su Newbie

Điểm:
    5
    đời 2011 bác ak.slim thì phải e thấy ghi 4gb. bác tư vấn e xem hack phương pháp nào an toàn nhất. e ko quan trọng chơi online nhưng jtag phải can thiệp thô bạo e sợ nó ngẻo thì toi :d

8. wadevo127

wadevo127 Moderator

Điểm:
    1,930
    Hack Xk3y là nhẹ nhàng nhất tuy nhiên vì kinh tế không ủng hộ nên cho qua! Hack LT 3.0 đi. Rẻ, khỏe, k hàn hiếc gì cả.

1 Người thích điều này
  9. Clover

Clover XVN Destroyer

Điểm:
    12,780
    Slim 2011 hack dc lt 3 la 450k, jtag 800k. Jtag ho han day moi mach thoi ma, dung cham gi lam dau. Nghề của họ rồi.

1 Người thích điều này
  10. dino_su

dino_su Newbie

Điểm:
    5
    cảm ơn 2 bác trước. có lẽ em hack jtag luôn chứ ở chỗ e xa trung tâm kiếm đĩa cop cũng mệt. cũng lzi có time ghi đĩa ra để chơi.online thì chắc chả bh động đến rồi :d

11. dellusa

dellusa XVN Hunter

Điểm:
    8,780
    quan trọng LT3 muốn online phải mua thêm Live ~100k 1 tháng

1 Người thích điều này
  12. dino_su

dino_su Newbie

Điểm:
    5
    vâng.muốn ol phải nạp nữa thì thôi e chơi jtag cho nhanh.down về chơi tiện hơn.mà bác ơi cho e hỏi nó có 4gb bộ nhớ m thay ổ cứng dung lượng cao hơn đc ko ạ.hay e đang có cái ổ di động 500gb cắm vào usb là chơi đc luôn

13. dellusa

dellusa XVN Hunter

Điểm:
    8,780
    Jtag thì dùng cái 500gb cắm USB là chơi ok luôn

1 Người thích điều này
  14. wadevo127

wadevo127 Moderator

Điểm:
    1,930
    Hack LT 3.0 đi. JTAG lúc mới lấy máy về thích chơi vì có nhiều game để chơi ngay lúc đó thôi. Nhưng về sau sẽ đâm ra chán. Xa thành phố thì ship. Đặt đĩa chừng 2 ngày có. ;) Xbox giá trị nhất ở phần chơi mạng. ;)

15. Jerrykist

Jerrykist XVN Recreation

Điểm:
    115
    xóa...

Last edited: 24/11/15
  16. Jerrykist

Jerrykist XVN Recreation

Điểm:
    115
    Có vụ phải nạp hàng tháng nữa à bác? Sao em thấy người ta nói hack LT3.0 là chơi đc mà?

17. dellusa

dellusa XVN Hunter

Điểm:
    8,780
    hack LT3 chỉ là điều kiện cần nhưng chưa đủ để chơi online :
    - máy hack Lt3 + đĩa copy game ( đĩa xịn cũng được :d )
    - acc phải nạp card Live Gold ( 600k 1 năm hoặc mua theo 1 tháng 3 tháng tùy )

18. Jerrykist

Jerrykist XVN Recreation

Điểm:
    115
    Hix sao mà tốn kém thế :( Em định mua cái máy rẻ rẻ về chiến GTA V thôi mà phải tốn tiền mua đủ thứ vậy. Em nghe nói bên PS3 máy ko hack chỉ cần mua game digital tầm 200k về là chơi ngon lành mà. Đâu cần phải mua hàng tháng làm gì.

19. Jerrykist

Jerrykist XVN Recreation

Điểm:
    115
    mod quạt là hướng gió đi theo chiều này phải ko mấy bác? hôm trước mua máy có hỏi chỗ bán là nên đặt máy nằm hay đứng, có cần gắn thêm quạt gì ko. Người ta nói là để nằm đứng gì cũng được, ko cần gắn gì hết.

20. Flynn Ngô

Flynn Ngô Newbie

Điểm:
    5
    mày của mình được cho nên ko có box vậy làm thế nào để biết được region của máy vậy (máy đem từ Hà Lan về)

Tags: